Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT891G-2500C
  theo LUTIAN
Hỗ trợ trực tuyến
Hà Nội - 0906 066 638
Khôi Nguyên
  chat qua skype
icon email icon tel
Thùy Chi
  chat qua skype
icon email icon tel
TP.HCM - 0967 458 568
Nguyên Khôi
Quang Được
Mã: LT891G-2500C
Bảo hành: 12 tháng
0
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 110bar
- Áp suất tối đa: 160bar
- Lưu lượng định mức: 10,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 11,0L/phút
- Công suất động cơ: 2500W