Máy rửa xe Lutian LT510-1600A
  theo LUTIAN
Hỗ trợ trực tuyến
Hà Nội - 0906 066 638
Thùy Chi
  chat qua skype
icon email icon tel
Khôi Nguyên
  chat qua skype
icon email icon tel
TP.HCM - 0967 458 568
Nguyên Khôi
Quang Được
Mã: LT510-1600A
Bảo hành: 12 tháng
0
Máy rửa xe Lutian LT510-1600A
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 90bar
- Áp suất tối đa: 130bar
- Lưu lượng định mức: 6,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút
- Công suất động cơ: 1600W